Trường THPT Thăng Long
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

diễn đàn trường THPT Thăng Long

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
LoveStory (285)
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Vote_lcap1thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Voting_bar1thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Vote_rcap1 
bjnkut3_hpv (200)
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Vote_lcap1thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Voting_bar1thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Vote_rcap1 
Ga_Rung_Hp (188)
kjeunu_trangcandy (115)
kjd_no1 (109)
HungPocaH2 (104)
giang_dk (101)
Ñ|¬ân_| |<ü*? (96)
Giag móm (95)
admin (84)
Latest topics
__gửi tất cả anh em trong CLB zê Kụ Thời Gian: Thu Feb 18, 2010 1:06 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Hãy cảm ơn tác giả vì đã viết bài nhé! Thân!

.
__CLB zê cụ đâu hết roài Thời Gian: Thu Feb 18, 2010 12:59 pm

.
__thông điệp gửi CLB đàn ông độc thân Thời Gian: Wed Feb 17, 2010 10:16 am

.
__1 thoi` de? nho'..... Thời Gian: Tue Feb 16, 2010 8:51 pm

.
__Hỏi thăm adm Thời Gian: Mon Feb 15, 2010 9:50 pm

.
__Em Phi chào anh chị Thời Gian: Mon Feb 15, 2010 8:39 pm

.
__b7 bao dnah neo` Thời Gian: Mon Feb 15, 2010 8:37 pm

.
__Chính thức thông báo off 4rum :) các mem vào nhanh Thời Gian: Sun Feb 14, 2010 5:19 pm

.
__Nóng nóng. Thời Gian: Sat Feb 13, 2010 7:29 am

.
__stupid oi!!!! Thời Gian: Wed Feb 10, 2010 8:28 pm

.

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Thao_Cherry
(¯`•._) ђ๏¢ §íñђ TB(_.•`¯)
(¯`•._) ђ๏¢ §íñђ TB(_.•`¯)
Thao_Cherry

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:14 pm

Đây là mốt bốt năm nay ạ :
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4aded41ff3f80
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4aded42be6f6b

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4aded47272d7d

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4adc4d2ec5016

Loại guốc kiểu này chắc Việt Nam mình cũng đi nhiều rồi:
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4ae295919cc8b

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4af235bfd791b
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. D0085560_4b0018638f794

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 640 thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 734thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 810thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 667thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 675thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 832thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 749thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 689thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 824thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9442_m

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9386_m

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9489_m

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9466_m
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9431_m

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9365_m

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9325_m
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Cs9320_m

Còn đây là một số mốt áo khoác và túi xách:

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Img_error130thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 0180030001013thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 0180040003833thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Pp2thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 0180030001003thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 0180040003403thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 0180010006093thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Md_img_01thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 0320060002332thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Ekfrl
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Long
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Qlsxlwl

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Muffler
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Bigops

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 709m

Còn đây là kiểu khăn quàng cổ:
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. MF704-HTML-C
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. MF710-HTML-C

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. MF701-HTML-C
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. MF718-HTML-C
thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. MF702-HTML-C

Cám ơn mọi người đã vào xem,em làm xong bài này cũng đủ mệt roài,nếu các bac' ủng hộ lần sau em sẽ cố gắng làm nhiều hơn !!! Thanks mọi người thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. 615515
tramchip_hp
(¯`•._)pђø þañ§ [ GDVH ] (_.•`¯)
tramchip_hp

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 6:46 pm

boc' tem Smile
Ga_Rung_Hp
(¯`•._) þañ§ ¢ђµ [ GDVH ] (_.•`¯)
Ga_Rung_Hp

Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 10:17 pm

chi hong boc tem la nhanh

ai cho boc ma boc do*
http://taolavip.com
tramchip_hp
tramchip_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 11:45 am

cu boc day' thi` la`m sao
Ga_Rung_Hp
Ga_Rung_Hp

Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeTue Dec 15, 2009 11:47 am

thi boc tiep di Smile)
http://taolavip.com
bjnkut3_hpv
(¯`•._) MëmþeR [ GDVH] ™ (_.•`¯)
(¯`•._) MëmþeR [ GDVH] ™ (_.•`¯)

Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 12:59 pm

nhìn bạn qen ế nhỷ?.......có fải Lưu tHảo C5 đúg kô?Smile
LoveStory
Leader he he he
Leader he he he
LoveStory

Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitimeWed Jan 13, 2010 5:43 pm

Mấy cái đầu tiên đẹp quá
https://thptthanglonghp.forum-viet.com/profile.forum?mode=editpro
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.   thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ. Icon_minitime

thời trang Hàn Quốc (từ túi xách,trang phục,bốt,guốc,khăn quàng cổ) cái này em phải tự tìm mới có đấy ạ.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» D&G thời trang dành cho các ngôi sao
» 1 thoi` de? nho'.....
» tham khảo ý kiến tý nha
» HOT ! Trang Nhung lộ ngực
» đỢi chỜ là Hạnh Phúc :*:*